Staa wa filamu Bongo, Jacqueline Wolper amesema kila anapofikiria kifo cha aliyekuwa gwiji wa filamu chini, marehemu Steven Kanumba anajikuta akizidisha ibada na kumtukuza Mungu wake.
Akizungumza Wolper alisema, katika hali ya kawaida kwa maisha wanayoishi mastaa ya kupenda kujiachia, wengi wamekuwa wakijisahau kuwa dunia ni mapito na kuona kama ni makazi ya milele dhana ambayo ni potofu.
“Siyo siri kila ninapofi kiria kifo cha Kanumba imani yangu inajiongeza, nazidisha kumtumikia vyema Mungu wangu kwani uala la kifo halina taarifa, linaweza kukukuta muda wowote, nani alijua kama Kanumba angetutoka kipindi kile hatimaye miaka miwili sasa ?”alihoji Wolper.
